Times are dynamic and change in real time. Refresh your browser for the latest information.
Quick filters
{{ user.name }}
{{ club.name}}
Strákar Gi / Mighty Mite (4-5 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-1
Terminé
Fenrir Frosti Guðmundsson
Sleipnir
Jóhann þór Gunnarsson Mjölnir Gagné par points - 02:00
Stelpur Gi / Pee Wee I (5-7ára) / -25 kg
(Day 1)
2-1
Terminé
Eva Dolores Valencia
Mjölnir
Gagné par points - 02:00
Thelma Ósk Svavarsdóttir Mjölnir
Strákar Gi / Mighty Mite (4-5 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-3
Terminé
Ýmir Eldjárn Guðmundsson
Sleipnir
Ari Bjarkason Mjölnir Gagné par Disqualification
Strákar Gi / Mighty Mite (4-5 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-2
Terminé
Jóhann þór Gunnarsson
Mjölnir
Gagné par points - 02:00
Flóki Ólafsson Mjölnir
Mighty Mite (4-5 ára) / -20 kg
(Day 1)
2-4
Terminé
Freyr Dreki Magnússon
Mjölnir
Sara Axelsdóttir Mjölnir Gagné par points - 02:00
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-7
Terminé
Lionel Týr Abad Magnús
Mjölnir
Jökull Þormar Vigfússon Mjölnir Gagné par points - 02:00
Stelpur Gi / Pee Wee I (5-7ára) / -25 kg
(Day 1)
2-2
Terminé
Eva Dolores Valencia
Mjölnir
Gagné par décision - 02:00
Viktoría Von Fannarsdóttir Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-8
Terminé
Filip Sliczner
Mjölnir
Pétur Dan Nikolov VBC Gagné par soumission - 01:50
Strákar Gi / Mighty Mite (4-5 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-4
Terminé
Fenrir Frosti Guðmundsson
Sleipnir
Gagné par Disqualification
Ýmir Eldjárn Guðmundsson Sleipnir
Stelpur Gi / Pee Wee II (6-9 ára) / -30 kg
(Day 1)
2-5
Terminé
Laufey Rökkvadóttir
Mjölnir
Gagné par points - 03:00
Ellý Hayhurst Sleipnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-9
Terminé
Gunnar Fridleifsson
Mjölnir
Gagné par décision - 02:00
Mathias Jökull Olavsson Mjölnir
Stelpur Gi / Pee Wee I (5-7ára) / -25 kg
(Day 1)
2-3
Terminé
Thelma Ósk Svavarsdóttir
Mjölnir
Gagné par décision - 02:00
Viktoría Von Fannarsdóttir Mjölnir
Strákar Gi / Mighty Mite (4-5 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-6
Terminé
Fenrir Frosti Guðmundsson
Sleipnir
Gagné par points - 02:00
Flóki Ólafsson Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-10
Terminé
Rafael Moyle
Mjölnir
Gagné par points - 02:00
Steinþór Árni Kolbeinsson Mjölnir
Stelpur Gi / Pee Wee II (6-9 ára) / -30 kg
(Day 1)
Terminé
Urður Erna Kristinsdóttir
Mjölnir
Gagné par forfait
Freyja Hayhurst Sleipnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-11
Terminé
Jökull Þormar Vigfússon
Mjölnir
Gagné par points - 02:00
Pétur Dan Nikolov VBC
Stelpur Gi / Pee Wee II (6-9 ára) / -30 kg
(Day 1)
2-6
Terminé
Laufey Rökkvadóttir
Mjölnir
Gagné par points - 03:00
Eva Ásmundsdóttir Mjölnir
Strákar Gi / Mighty Mite (4-5 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-5
Terminé
Jóhann þór Gunnarsson
Mjölnir
Gagné par points - 02:00
Ari Bjarkason Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-12
Terminé
Gunnar Fridleifsson
Mjölnir
Rafael Moyle Mjölnir Gagné par points - 02:00
Stelpur Gi / Pee Wee II (8-11 ára) / -35 kg
(Day 1)
2-12
Terminé
Sóley Dögg Gunnarsdóttir
VBC
Olivia Sliczner Mjölnir Gagné par points - 03:00
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-13
Terminé
Lionel Týr Abad Magnús
Mjölnir
Gagné par points - 02:00
Filip Sliczner Mjölnir
Stelpur Gi / Pee Wee II (8-11 ára) / -35 kg
(Day 1)
Terminé
Olivia Sliczner
Mjölnir
Gagné par forfait
Jóhanna María Jónsdóttir Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-14
Terminé
Mathias Jökull Olavsson
Mjölnir
Gagné par Disqualification
Steinþór Árni Kolbeinsson Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee II (8-9 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-19
Terminé
Sigmar Karl Ingþórsson
VBC
Skarphéðinn Krummi Sigrúnarson Mjölnir Gagné par points - 03:00
Stelpur Gi / Pee Wee II (8-11 ára) / -35 kg
(Day 1)
2-13
Terminé
Leona Abad Magnús
Mjölnir
Gagné par points - 03:00
Hanna Lovísa Sigurðardóttir Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-15
Terminé
Lionel Týr Abad Magnús
Mjölnir
Gagné par points - 02:00
Gunnar Fridleifsson Mjölnir
Stelpur Gi / Pee Wee II (6-9 ára) / -30 kg
(Day 1)
2-7
Terminé
Urður Erna Kristinsdóttir
Mjölnir
Natalía Matthíasdóttir Mjölnir Gagné par points - 03:00
Strákar Gi / Pee Wee II (8-9 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-20
Terminé
Sigmar Karl Ingþórsson
VBC
Gagné par points - 03:00
Gísli Ingvar Sigurđarson Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-16
Terminé
Mathias Jökull Olavsson
Mjölnir
Pétur Dan Nikolov VBC Gagné par points - 02:00
Stelpur Gi / Pee Wee II (6-9 ára) / -30 kg
(Day 1)
2-8
Terminé
Ellý Hayhurst
Sleipnir
Urður Erna Kristinsdóttir Mjölnir Gagné par points - 03:00
Strákar Gi / Pee Wee II (8-9 ára) / -25 kg
(Day 1)
1-21
Terminé
Skarphéðinn Krummi Sigrúnarson
Mjölnir
Gagné par points - 03:00
Gísli Ingvar Sigurđarson Mjölnir
Strákar Gi / Pee Wee I (6-7ára) / -25 kg
(Day 1)
1-17
Terminé
Jökull Þormar Vigfússon
Mjölnir
Rafael Moyle Mjölnir Gagné par points - 02:00